![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 09.00 น. สำนักงาน ป.ป.ช.ประจำจังหวัดสระบุรี ได้ลงพื้นที่เก็บข้อมูลผู้มีส่วนได้เสียภายนอก EIT เพื่อเป็นการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยมีสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วย กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่้บาน และประชาชน เข้าร่วมรับการประเมินน จำนวน 100 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น