![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันอังคาร ที่ 24 สิงหาคม 2564 นายดุรงค์ฤิทธิ์ ศิริวัฒนพันธ์ นายอำเภอแก่งคอย พร้อมด้วยปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานปกครอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลแก่งคอย สาธารณสุขอำเภอแก่งคอย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ และกำนันตำบลท่าคล้อ ได้สนับสนุนบุคลากรทางการแพทย์ในการฉีดวัคซีนและอำนวยความสะดวกให้แก่ผู้ป่วยติดเตียงที่บ้านในตำบลท่าคล้อ