![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ ที่ 19 มีนาคม 2564 เวลา 13.30 น. นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้เป็นประธานในที่ประชุมคัดลือกผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนที่เมื่อช่วยเหลือแล้วสามารถพัฒนาคุณถาพชีวิตความเป็นอยู่ได้ ภายใต้โครงการของกองคุ้มครองสวัสดิภาพและเสริมสร้างคุณภาพชีวิต ศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่งพระพุทธบาท กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ กระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสระบุรี โดยมี หัวหน้าฝ่ายสวัสดิการสังคมฯ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน สมาชิกองค์การบริหารส่วนตำบล และอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ประจำหมู่บ้าน เข้าร่วมประชุมด้วย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น