![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันจันทร์ ที่ 26 ตุลาคม 2563 เวลา 11.00 น. นายดุรงค์ฤทธิ์ ศิริวัฒนพันธุ์ นายอำเภอแก่งคอย ได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมราชการ เพื่อมอบนโยบายของรัฐบาล และรับฟังความคิดเห็นต่างๆ ในการดำเนินงานขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
โดยมี นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วย นายเขมชาติ วิริยะพาณิชย์ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล และคณะผู้บริหาร ข้าราชการ ร่วมต้อนรับ