![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 20 สิงหาคม 2563 ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย นำโดยจ่าสิบเอกอนุสรณ์ พระโป๊ะ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ได้ลงพื้นที่พ่นหมอกควันเพื่อกำจัดยุงลาย ให้กับประชาชน หมู่ที่ 2 และหมู่ที่ 11 โดยได้รับความร่วมมือจากพนักงาน เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ และ อสม.ในพื้นที่
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น