![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้มีมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (covid-19) โดยฉีดพ่นฆ่าเชื้อ บริการเจลล้างมือ ให้กับพนักงาน และผู้มาใช้บริการภายในสำนักงาน และรณรงค์สวมหน้ากากผ้า/หน้ากากอนามัย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น