![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ ที่ ๖ มีนาคม ๒๕๖๓ ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ได้ลงพื้นที่ฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อป้องกันไวรัส COVID-๑๙ ณ โรงเรียนวัดหาดสองแควฯ พร้อมทั้งได้ให้ความรู้ คำแนะนำ และข้อปฏิบัติเกี่ยวกับโรคโคโรน่า (COVID-๑๙) ให้กับนักเรียน และคณะครู
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น