![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 7 สิงหาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อร่วมกับศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่งจังหวัดสระบุรี ได้ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการ “พัฒนาเพื่อการแบ่งปัน Shift and Share” ประจำปี 2563 เวทีจุดประกาย ขายความคิด โดยมีนายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อเป็นประธานในพิธีเปิด โดยมีกลุ่มเป้าหมายประกอบด้วยเด็กและเยาวชน อสม. อพม. ผู้นำชุมชนและเครือข่าย จำนวน 50 คน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น