![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
ระหว่างวันที่ 6 - 7 กรกฎาคม 2567 กองสวัสดิการสังคม ได้จัดโครงการชุมชนฝึกอบรม-ส่งเสริมอาชีพตำบลท่าคล้อ หลักสูตร "เครื่องประดับหินมงคล" รุ่นที่ 1 ให้กับกลุ่ม เด็กและเยาวชน จำนวน 35 คน ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น