![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 22 เดือนสิงหาคม 2566 งานสาธารณสุข ได้จัดโครงการอบรมป้องกันและควบคุมโรคติดต่อในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ประจำปีงบประมาณ 2566 เพื่อเป็นการเฝ้าระวังโรค ที่อาจเกิดและระบาดของโรคติดต่อในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก โดยได้ให้ความรู้แก่บุคลากร นักเรียน ในการดูแลตนเอง สามารถป้องกันตนเองจากโรคติดต่อได้อย่างถูกต้อง โดยได้รับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนหลักประกันสุขภาพ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น