![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
ระหว่างวันที่ 1-2 กรกฎาคม 2566 กองสวัสดิการสังคม ได้จัดโครงการนักสังคมสงเคราะห์น้อยตำบลท่าคล้อ หลักสูตร Junior Caregiver ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ อาคารอเนกประสงค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เยาวชนมีความรู้ ความเข้าใจ ในการวิภาคศาสตร์ ด้านการเปลี่ยนแปลงของร่างกายเมื่อสูงวัย เพื่อเตรียมรองรับสูงวัยระดับตำบล พัฒนาเยาวชนช่วยเป็นจิตอาสาด้านการดูแล ช่วยเหลือผู้สูงอายุ มีผู้เข้าร่วมโครงการทั้งสิ้นจำนวน 48 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น