![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 11 เมษายน 2567 กองสวัสดิการสังคม ได้จัดโครงการกีฬาผู้สูงอายุสัมพันธ์ตำบลท่าคล้อ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
เพื่อส่งเสริมให้ผู้สูงอายุตระหนักถึงความสำคัญของการออกกำลังกาย รวมทั้งเป็นการรวมกลุ่มของผู้สูงอายุได้ทำกิจกรรมสาธารณะที่เป็นประโยชน์ร่วมกัน และได้สร้างสุขภาวะที่ดีด้านร่างกาย
โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการทั้งสิ้นจำนวน 223 คน