![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้ดำเนินโครงการเยาวชนไทยหัวใจใสสะอาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ เพื่อส่งเสริมให้เด็กและเยาวชนมีความรู้ความเข้าใจที่เกี่ยวข้องกับปัญหา และแนวทางป้องกันการทุจริตคอรัปชั่น มีจิตสำนึก ค่านิยมในความซื่อสัตย์สุจริต และมีส่วนร่วมในการป้องกันการคอรัปชั่น รวมทั้งเข้าใจในเรื่องกฎหมายจราจร การใช้รถใช้ถนนได้อย่างถูกต้องและนำความรู้ไปปฏิบัติได้อย่างปลอดภัย
โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการทั้งสิ้นจำนวน 35 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น