![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ ที่ 22 มีนาคม 2567 ชมรมผู้สูงอายุ อบต.ท่าคล้อ จัดกิจกรรมการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2567 เพื่อรายงานผลการดำเนินการของชมรมผู้สูงอายุในรอบปี 2566 ให้สมาชิกผู้สูงอายุ ได้รับทราบ และได้แนะนำคณะกรรมการของแต่ละหมู่ให้กับสมาชิกชมรมผู้สูงอายุทราบ โดยมีสมาชิกเข้าร่วมประชุม ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ จำนวน 241 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น