![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 21 มีนาคม 2567 กองสวัสดิการสังคมได้จัดโครงการรณรงค์และอบรมอาสาสมัครสาธารณสุขเพื่อป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าในตำบลท่าคล้อ ประจำปีงบประมาณ 2567 ให้กับเจ้าหน้าที่ อสม. ทั้ง 11 หมู่บ้าน เพื่อให้มีความรู้ในการปฏิบัติที่ถูกต้องเกี่ยวกับโรคพิษสุนัขบ้า รวมทั้งการดูแลรักษาสัตว์เลี้ยงให้ได้รับวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าอย่างต่อเนื่องเป็นประจำทุกปี
#ที่นี่ท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น