![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมผู้สูงอายุองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อได้มอบหมายให้ นายอุทิศ จิตรธรรม ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ จัดประชุมให้ความรู้กฎหมายที่เกี่ยวข้องเพื่อปลุกจิตสำนึก ตาม ประกาศเจตนารมณ์ “สุจริต โปร่งใส องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ใสสะอาด 2567 และ “งดรับ งดให้” ของขวัญของกำนัลทุกชนิดจากการปฎิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) ทั่งในขณะ/ก่อน/หลังปฎิบัติงาน แก่ ข้าราชการ พนักงาน เจ้าหน้าที่ทุกท่าน เพื่อให้ทุกคนถือปฎิบัติงานในหน้าที่อย่างมีความสุจริต โปร่งใส การปฏิเสธการรับของขวัญ และของกำนัลทุกชนิดจากการปฎิบัติหน้าที่อย่างเคร่งครัด
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น