![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อได้กำหนดจัดโครงการส่งเสริมกระบวนการเรียนรู้ที่สร้างความผูกพันในองค์กร และสร้างแรงจูงใจให้ข้าราชการและพนักงานจ้างในการปฏิบัติงานตำบลท่าคล้อ ประจำปีงบประมาณ 2567 ระหว่างวันที่ 26 มกราคม 2567 และวันที่ 2 - 3 กุมภาพันธ์ 2567 ณ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อพัฒนาศักยภาพในการบริหารงานขององค์การบริหารส่วนตำบล สามารถนำความรู้ที่ได้ไปประยุกต์ใช้ให้เกิดประโยชน์ในการปฏิบัติงาน รวมทั้งเสริมสร้างความสัมพันธ์ ความสามัคคี และเกิดการแลกเปลี่ยนประสบการณ์ที่ดีระหว่างบุคลากรขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น