![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
กองสวัสดิการสังคม องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้จัดโครงการฟื้นฟู-สร้างเสริมศักยภาพผู้สูงอายุตำบลท่าคล้อ (กิจกรรมสร้างเสริมศักยภาพผู้สูงอายุ) ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ จังหวัดพิษณุโลก และจังหวัดสุโขทัย เพื่อพัฒนาศักยภาพของผู้สูงอายุในพื้นที่ให้มีประสิทธิภาพอันสร้างประโยชน์สูงสุด มีโอกาสและเปลี่ยนความคิดเห็น รวมทั้งทำกิจกรรมร่วมกันเป็นหมู่คณะก่อให้เกิดความสามัคคีในชุมชน โดยมีผู้เข้าโครงการ จำนวน 120 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น