![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันจันทร์ ที่ 4 ธันวาคม 2566 นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้จัดกิจกรรมรักษ์ต้นไม้น้อมใจถวายพ่อ เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566
ภายในกิจกรรมรดน้ำ พรวนดิน ใส่ปุ๋ย ให้กับต้นไม้ บริเวณถนนริมสองฝั่งหน้าที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานจ้าง อปพร. จิตอาสา และประชาชนตำบลท่าคล้อ
สนับสนุนโดย กองทุนเหมืองแร่ โครงการเหมืองแร่หินปูนและหินดินดาน เพื่อออุตสาหกรรมปูนซีเมนต์ รวม 35 แปลง บมจ.ปูนซีเมนต์นครหลวง ในพื้นที่อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ