![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดี ที่ ๒๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายปิยะพงษ์ บุญส่ง นายอำเภอแก่งคอย ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเสริมพลังคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพชีวิตระดับตำบล เพื่อให้ทุกภาคส่วนบูรณาการ่วมหัรในการพัฒนาคุณภาพชีวิต โดยนายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ เป็นผู้นำเสนอผลการดำเนินงานขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น