![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 7 กันยายน 2566 เวลา 13.30 น. ได้รับเกียรติจาก ท่านปิยะพงษ์ บุญส่ง นายอำเภอแก่งคอย ในการให้ความรู้ด้านการปฏิบัติงานให้มีประสิทธิภาพ และภาวะการเป็นผู้นำที่มีศักยภาพให้กับเจ้าหน้าที่ และกลุ่มองค์กรต่าง ๆ ของตำบลท่าคล้อ รวมทั้งให้ข้อคิด พร้อมแนวปฏิบัติในการดำเนินงานที่ถูกต้อง
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น