![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพุธ ที่ 30 สิงหาคม 2566 เทสบาลตำบลเนินพระ จังหวัดระยอง ได้นำคณะเข้าศึกษาดูงาน เรื่องการพัฒนาคุณภาพชีวิตประชาชนตำบลท่าคล้อ เพื่อให้แกนนำสุขภาพและผู้ที่เกี่ยวข้องสามารถนำความรู้ที่ได้รับมาปรับใช้ในการดูแลประชาชนในพื้นที่เขตเทศบาลตำบลเนินพระ
โดยมี นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ นายอุทิศ จิตรธรรม ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล คณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ ประธานสภา สมาชิกสภา อสบ. ชมรมผู้สูงอายุ โรงเรียนผู้สูงอายุ และโรงพยาบาลเสริมสุขภาพตำบล ร่วมต้อนรับ