![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 11 สิงหาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ร่วมกับศูนย์พัมนาเด็กเล็ก ได้จัดกิจกรรมวันแม่แห่งชาติ เพื่อให้เด็กทุกคนได้แสดงความกตัญญูต่อผู้ให้กำเนิดเป็นการปลูกฝังให้เด็กได้แสดงความรักและเป็นการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างแม่และลูกเพื่อก่อเกิดความรักความผูกพัน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น