![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพุธ ที่ 26 กรกฎาคม 2566 กองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยนายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้จัดโครงการตามรอยวิถีธรรมวิถีพุทธ (กิจกรรมถวายเทียนพรรษา) ประจำปี 2566 เพื่อถวายเทียนพรรษาให้แก่วัดภายในตำบลท่าคล้อ มีผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน สมาชิกสภาตำบลท่าคล้อ สมาชิกสภา อบจ. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน บมจ.ซีพีเอฟ ผู้อำนวยการ รร.วัดถ้ำเต่า รร.วัดหาดสองแคว และประชาชนร่วมถวายเทียนพรรษา