![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
เวลา 10.30 น. นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ได้ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก 26 มิถุนายน 2566 ณ วัดหาดสองแคว
โดยมี คณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ช่วยใหญ่บ้าน สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ สมาชิกสภา อบจ.สระบุรี เขต 1 บมจ.ซีพีเอฟ (ประเทศไทย) พร้อมด้วยประชาชนตำบลท่าคล้อเข้าร่วมพิธีตักบาตร
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น