![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพุธ ที่ 3 พฤษภาคม 2566 นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการรณรงค์และอบรมอาสาสมัครเพื่อป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้เข้าอบรมมีความรู้ ทัศนคติและการปฏิบัติที่ถูกต้องเกี่ยวกับโรคพิษสุนัขบ้า เพื่อป้องกันควบคุมไม่ให้เกิดการระบาดของโรคพิษสุนัขบ้าในชุมชนและสร้างความตื่นตัวและกระตุ้นให้ประชาชนมีส่วนร่วมและเห็นความสำคัญในการนำสุนัขและแมว ที่อยู่ในความดูแลไปรับบริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น