![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันที่ 22 มีนาคม 2566 นายทนงยุทธ จันทกูล ประธานศูนย์ อปพร.อบต.ท่าคล้อ ได้จัดกิจกรรมเนื่องในวันสถาปนา อปพร.ซึ่งตรงกับวันที่ 22 มี.ค.ของทุกปี เพื่อเผยแพร่กิจการและผลงานของอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือนให้ปรากฏแก่สาธารณชนอีกทั้งเป็นการยกย่องและเชิดชูเกียรติ อปพร.ที่ทำงานอุทิศตนเพื่อสังคมกิจกรรมที่สำคัญ อาทิ มอบนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงานของ อปพร.ทำกิจกรรมพรวนดินต้นไม้และปลูกต้นไม้บริเวณที่ทำการ อบต.ท่าคล้อ