![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันจันทร์ ที่ 30 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. นายทนงยุทธ จันทกูล มอบหมายให้ นายถนอม ปานจะอำ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ เป็นผู้นำจิตอาสาพระราชทานในองค์กร พร้อมด้วย นางภาราดา แดนวงศ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ ข้าราชการ และพนักงานจ้าง ร่วมกิจกรรมสาธารณประโชยน์ในองค์กร เดือนละ 1 ครั้ง ณ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น