![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันอาทิตย์ที่ 23 ตุลาคม 2565 เวลา 07.30 น. นายทศพร บุษบงค์ ผู้อำนวยการกองช่าง ได้ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 วันปิยมหาราช 23 ตุลาคม 2565 ณ ศาลาประชาคมอำเภอแก่งคอย โดยมีนายไวกูณฐ์ เป็นทุน นายช่างโยธา และ นายนพพร วัชรินทร์ นายช่างไฟฟ้า ร่วมพิธีด้วย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น