![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันพฤหัสบดีที่ 13 ตุลาคม 2565 เวลา 08.00 น. นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และข้าราชการ ร่วมทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2565 ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอแก่งคอย
และในเวลา 18.00 น. นางจันที สุทธิประภา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ร่วมวางพวงมาลาและยืนสงบนิ่งน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณเป็นเวลา 89 วินาที โดยมีหัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป และเจ้าพนักงานป้องกันฯ ร่วมพิธีด้วย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น