![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยกองสวัสดิการสังคม ได้จัดโครงการอบรม-ส่งเสริมอาชีพ กิจกรรมทำมาลัยทิชชู่ ประจำปีงบประมาณ 2565 ระหว่างวันที่ 6 - 8 กันยายน 2565 ณ อาคารส่งเสริมและฝึกอาชีพผู้สูงอายุตำบลท่าคล้อ เพื่อส่งเสริมให้สตรีตำบลท่าคล้อ และประชาชนตำบลท่าคล้อ ได้มีรายได้เพิ่มเติม และใช้เวลาให้เกิดประโยชน์ ดดยมีผู้สนใจเข้าร่วมฝึกอบทั้งสิ้นจำนวน 20 คน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น