![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 07.00 น. นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ ได้ร่วมตักบาตรถวายพระราชกุศล
และในเวลา 18.00 น. ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ ศาลาประชาคมอำเภอแก่งคอย โดยมีนางอำพร จันทกูล สมาชิก อบจ. เขต 1 อ.แก่งคอย และกำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลท่าคล้อ เข้าร่วมพิธีฯ