![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ ที่ 12 สิงหาคม 2565 นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วยนางอำพร จันทกูล สมาชิก อบจ. เขต 1 ได้เป็นประธานเปิดโครงการปลูกป่าตามพระราชเสาวนีย์ฯ (ปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ) สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา “รวมใจท้องถิ่นปลูกต้นไม้เพื่อแผ่นดิน สืบสาน 90 ล้านต้น 12 สิงหาคม 2565” โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานจ้าง สมาชิก อบต. ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วย อปพร. ประชาชน ผอ.รร.วัดถ้ำเต่า พร้อมคณะครูและนักเรียน ร่วมปลูกต้นไม้ ณ ซอย 5 หมู่ที่ 7 บ้านถ้ำเต่า ต.ท่าคล้อ