![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันศุกร์ที่ 3 มิถุนายน 2565 เวลา 10.30 น. นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี/ผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานจังหวัดสระบุรี พร้อมด้วยรองผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 18 หัวหน้าส่วนราชการ ทหาร ตำรวจ จิตอาสา 904 จิตอาสาพระราชทาน คณะครูและนักเรียน ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปรับภูมิทัศน์ ปลูกต้นไม้ ณ บริเวณถนนหน้าองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินนี พระชนมพรรษา 44 พรรษา 3 มิถุนายน 2565 โดยมีนายดุรงค์ฤทธิ์ ศิริวัฒนพันธ์ นายอำเภอแก่งคอย นายสมบัติ อำนาคะ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขต 2 นายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ นางอำพร จันทกูล สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี ปลัดอำเภอ คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ สมาชิกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พนักงาน ลูกจ้าง อสม. จิตอาสาพระราชทาน และประชาชนจิตอาสาตำบลท่าคล้อ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปรับปรุงภูมิทัศน์ ปลูกต้นไม้ เฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินนี พระชนมพรรษา 44 พรรษา 3 มิถุนายน 2565 โดยร่วมกันปลูกต้นไม้ทั้งสิ้นจำนวน 300 ต้น
**อบต.ท่าคล้อ ขออนุญาตนำรูปของบุคคลในภาพลงประชาสัมพันธ์
หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย