![](https://www.thaklor.go.th/images/head/pic-head.jpg)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-05.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-04.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/bg-logo.png)
![](https://www.thaklor.go.th//images/head/logo.png)
วันจันทร์ ที่ 25 เมษายน 2565 เวลา 09.30 น. นางาสวอุษา บานเย็น ผู้ตรวจราชการ กอ.รมน./หัวหน้าชุดตรวจ ได้ลงพื้นที่ติดตามแผนงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยที่ได้ปฏิบัติงานมาแล้วในปีงบประมาณที่ผ่านมา และเยี่ยมชมการฝึกซ้อมดับเพลิงแบบย่อย ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ โดยมีนายทนงยุทธ จันทกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าคล้อ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดอาวุโส หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และฝ่ายปกครอง ร่วมต้อนรับคณะชุดตรวจ จเร กอ.รมน. ด้วย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น